BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹsin
Àlùfáà kan níbi tí wón bí Jesu sí tan àbẹ̀là nítorí ikú T.B. Joshua
18 Òkùdu 2021
Wòlíì Genesis fèsì lórí ọ̀rọ̀ Tope Alabi nípa orin 'Oniduromi'
15 Òkùdu 2021
Ẹ wo àwọn gbajúmọ̀ ìlú tó sọ̀rọ̀ tako èrò Tope Alabi nípa orin "Oniduro Mi"
14 Òkùdu 2021
Wo ohun tí Dele Momodu sọ nípa TB Joshua lẹ́yìn ikú rẹ̀
13 Òkùdu 2021
Kò ní sí ìrìnàjò Hajj fáwọn ọmọ Nàìjíríà àt'orílẹ̀èdè míràn lọ́dún yìí
12 Òkùdu 2021
Ìbínú ńlá ti mú Àǹjọ̀nú tó ń jẹ́ Emmanuel lọ....àwọn kan ń sọ̀fọ̀ Lucifa tó lọ- Okotie
8 Òkùdu 2021
6:00
Fídíò,
Ìwádìí rèé nípa òrìṣà Ayélála, adájọ́ kíákíá tí kìí gba rìbá
, Duration 6,00
8 Òkùdu 2021
Àdánù láéláé ni fún wa tí wọn kò bá sin òkú T.B Joshua sí ìlú abinibí rẹ̀ - Ọba Arigidi-Akoko
7 Òkùdu 2021
Mo rí Áńgẹ́lì mẹ́fà tó wá gbé Wòlíì TB Joshua lọ sọ́run - Àlúfáà kan kéde
7 Òkùdu 2021
Gbajúmọ̀ òjíṣẹ́ Ọlọ́run míràn tún jáde láyé tẹ̀lé TB Joshua
7 Òkùdu 2021
Ìtàn ayé TB Joshua tó lo ọdún kan àti oṣù mẹ́ta nínú ìyà rẹ̀
6 Òkùdu 2021
Wòlíì TB Joshua sọ àsọtẹ́lẹ̀ nípa ikú rẹ̀ lọ́jọ́ Satide tó kú - Ìjọ SCOAN
6 Òkùdu 2021
6:48
Fídíò,
Ṣé ẹ mọ pé ẹni tí kò ráyè bá obìnrin lájọṣepọ, àdúrà wọn máa ń gbóná? Inú àwọn ẹlẹ̀wọ̀n dún láti bá mi gbé
, Duration 6,48
24 Èbibi 2021
Ẹ yéé yí òfin àtijọ́ padà bí ọ̀gà, agánrán òfin tuntun la nílò ní Nàìjíríà - PFN
23 Èbibi 2021
Wíwá lórí Twitter, Facebook àti Instagram ní gbogbo ìgbà máa ń pa àyànmọ́ ẹ̀dá- Oyedepo
21 Èbibi 2021
Irọ́ ni pé àwọn ajínigbé ń bèèrè fún N30m láti tú pásítọ̀ Deeper Life sílẹ̀- ọmọ pásítọ̀
14 Èbibi 2021
Lẹ́yìn táwọn kan kírun lánàá, àwọn míì ṣọdún ìtúnu àwẹ̀ lónìí Ọjọ́bọ̀ n'Ibadan
13 Èbibi 2021
Wo bí wọ́n ṣe kírun ìtúnu àwẹ̀ Ramadan 2021 ní Makkah àti Medina ní Saudi lónìí
13 Èbibi 2021
Ààwẹ̀ Ramadan ṣì tẹ̀síwájú dí Ọjọ́ọ̀rú, a kò tíì rí òṣùpá- Supreme Council (NSCIA)
12 Èbibi 2021
Kàyèéfì! Wo ìdí tí àlùfáà ìjọ Aguda fi ń kó ère ìṣẹ̀nbáyé pamọ́?
12 Èbibi 2021
Ẹ ò lè rí Covid-19 nínú ìjọ mi, ẹ má fi abẹ́rẹ́ rẹ̀ lọ̀ mí - Oyedepo
12 Èbibi 2021
Ikú kò m'ọmọdé, kò màgbà, ẹ gbàdúrà fún ìdílé mi àti aya pẹ̀lú ọmọ olóògbé- Pásítọ̀ Adeboye
12 Èbibi 2021
Ìjọ Kátólìkì, ẹ jèbùrẹ́, ọmọdé ló ṣe èmi àtàwọn ọmọ ìjọ mi- Father Mbaka
10 Èbibi 2021
Àwọn ǹkan tí o kò gbọ́ rí nípa Dare Adeboye tó kú
6 Èbibi 2021
Ìṣájú
Page
26
nínú
35
1
23
24
25
26
27
28
29
35
Tókàn