BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹsin
Àwọn ọmọ Naijiria fún Ààrẹ Bola Tinubu lórúkọ tuntun nítorí àwọn ìgbésẹ̀ tó ń gbé
16 Òkùdu 2023
Àwọn Alfa sìnkú Ọba Gbagura nílànà ẹ̀sìn Islam, lẹ́yìn táwọn Aláwo ṣe ètùtù wọn
15 Òkùdu 2023
Tinubu, ríi pé o ṣe déédé nìdí yíyan àwọn ọgá ológun àti ipò míràn-CAN
7 Òkùdu 2023
Wo ìpéjọ àwọn ọmọlẹ́yìn Èṣù àti bí wọ́n ṣe ń ṣe ìjọ́sìn, ìgbéyàwó, àtàwọn ayẹyẹ wọn
4 Òkùdu 2023
Wo ohun ti Bàbá Yemi Elebuibon sọ nípa Murphy Afolabi àti bó ṣe kọ́ iṣẹ́ Ifá
26 Èbibi 2023
Ádùrá Oyedepo ló gbé mí dìde lórí àìsàn tó ṣe mí- Pasitọ̀ Biodun Fatoyinbo
14 Èbibi 2023
Ǹ jẹ́ ẹ̀yin lé rò pé Al-Kurani tó kéré tó báyìí wa láyé?
14 Èbibi 2023
Ọlọrun ló pè mí láti dá ìjọ tí Musulumi àti Kristẹni ti ń jọ́sìn papọ̀ lẹ́ẹ̀kan náà sílẹ̀ – Stainless Elijah
8 Èbibi 2023
“O wù mí kí arọ dìde, kí afọ́jú ríran ní gbogbo ìgbà tí mo bá ń sọ̀rọ̀ bíi bàbá Adeboye – Oreoluwa Simeon Oluwade
7 Èbibi 2023
Ọwọ́ ọlọ́pàá tún ti tẹ pásítọ̀ míì ní Kenya lórí ikú àwọn ọmọ ìjọ
1 Èbibi 2023
Ọ̀pọ̀ Ọba tó ń gbé ẹ̀sìn Krìstẹ́nì àti Islam sórí ní gbangba, ló ń bá òrìṣà jẹ ní kọ̀rọ̀- Bàbá Osun Osogbo
26 Ìgbé 2023
Àwọn èèyàn tó ti kú lẹ́yìn tí oníwàású ní kí wọ́n febi pa ara wọn láti pàdé Jesu wọ 73
25 Ìgbé 2023
Ìbọn ni wọ́n fi tú orí bàbá mi lásìkò t'áwọn agbébọn kọlú ìjọ St. Francis ìlú Owo - Àwọn olùjọ́sìn sọ ìrírí wọn lẹ́yìn oṣù mẹ́wàá ìṣẹ̀lẹ̀ náà
21 Ìgbé 2023
2:24
Fídíò,
'Ẹni tí kó bá wà ní mímọ́ kò lè sin Sango, bí Olúkòsò ṣe máa ń búyọ l'óru láti kọ̀yà f'éèyàn rèé'
, Duration 2,24
19 Ìgbé 2023
Ohun tó yẹ kí o mọ̀ nípa alẹ́ ọjọ́ tó ku ọjọ́ mẹ́wàá kí àwẹ̀ Ramadan parí
17 Ìgbé 2023
4:05
Fídíò,
"Ọ̀pọ̀ ọkùnrin ló ń sá fún mi torí mo jẹ́ oníṣẹ̀ṣẹ àmọ́ torí ẹ̀sìn ìbílẹ̀ ni mo ṣe gba ẹ̀kọ́ ọ̀fẹ́"
, Duration 4,05
12 Ìgbé 2023
Wo iṣẹ́ tí Tinubu, Osinbajo àti Buhari rán sí àwọn ọmọ Naijiria lọ́jọ́ 'Good Friday'
7 Ìgbé 2023
A ò lọ́wọ́ nínú títojúbọ̀ àti bí ọ̀rọ̀ orí fóònù Obi àti Bishop Oyedepo ṣe lu síta o! – NCC
5 Ìgbé 2023
Ile Ife kìí ṣe fún ẹlẹ́sìn Musulumi tábi Krìstẹ́nì rárá - Arole Obatala àgbáyé
4 Ìgbé 2023
Wo ohun tí àwọn èèyàn ń sọ nípa ìfọ̀rọ̀wérọ̀ Obi ati Oyedepo tó lu síta
3 Ìgbé 2023
Kò burú tó báyìí ní ọgbọ̀n ọdún sẹ́yìn tí mo kọrin pé kí Ọlọ́run bá wa tún Nàijíríà ṣe àmọ́ níbáyìí ... - Funmi Aragbaye
2 Ìgbé 2023
Headline: Ooni dá sí àáwọ̀ àárín àwọn Mùsùlùmí àti Olórò, gbọ́ ohun tí Oonirisa sọ
2 Ìgbé 2023
"Ìwádìí ikú ọmọ mi nínú ṣọ́ọ̀ṣi ní wọ́n fun lọ́rùn pa ni"
26 Ẹrẹ̀nà 2023
Ṣé lóòótọ́ ni pé omi mímu kò já ààwẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ìgbàgbọ́ àwọn kan?
26 Ẹrẹ̀nà 2023
Ìṣájú
Page
16
nínú
35
1
13
14
15
16
17
18
19
35
Tókàn