BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Coronavirus
Odunlade Adekọla, Lateef Adedimeji, , Mercy Aigbe àtàwọn òṣèré míì tó fi àsìkò Kérésì ya àwọn olólùfẹ́ wọn lẹ́nu
25 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Kí ló mú àwọn ẹni ọdún 90 méjì yìí ṣẹ̀ṣẹ̀ máa gbéyàwó lásìkò yìí?
25 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Àwọn Tíṣà Oyo kó owó tó wà fún àkóso iléèwé jẹ, ni wọ́n fi ń fọwọ́ kọ ìdánwò pẹ̀lú ṣọ́ọ̀kì - Seyi Makinde
25 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ohun márùn ún tóo gbudọ̀ mọ̀ nípa ìtàn àti ayẹyẹ ọdún Kérésì
25 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ẹ̀yin ṣọ́ọ̀ṣì àti Mọ́ṣáláṣí, mo wọ́gilé ìsìn àṣálẹ́ àìsùn ọdún àti ìṣọ́ òòru - Sanwo-Olu
25 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
4:25
Fídíò,
'Pasuma, Fathia Balogun, Femi Davies, gbogbo wọ́n di èèyàn mi tórí DJ orin Fújì nìkan tí mò yàn láàyò'
, Duration 4,25
25 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Kàyééfì rèé! Aláìsàn fìbínú lù aláìsàn ẹgbẹ́ rẹ̀ pa nítorí pé ó ń gbàdúrà lẹ́gbẹ́ rẹ̀
25 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Wo bí àjọyọ̀ ọdún ṣì ṣe lè wáyé ní ìpínlẹ̀ rẹ̀ lọ́dún yìí nítorí COVID-19
24 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ohun tí a mọ̀ nìyí nípa #IGotSurvivalFund owó ìrànwọ̀
24 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
'Irọ́ ni aráàlú pa, Amotekun kò yìnbọn pa èèyàn méjì ní Ibadan, a lọ bá wọn mú jàǹdùkú ni'
24 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Wo ohun tí Pasuma sọ nípa Opeyemi, ọmọ rẹ tó di ọmọ ogun orí omi l'Amẹrika
24 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ ayédèrú Ahmed Musa tó ń lu àwọn èèyàn ní jìbìtì
23 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
5:25
Fídíò,
'Ọ̀lọ́pàá shátà mi láti Mowe dé Magboro dé Shagamu, wọ́n ní ṣé mi ò mọ̀ pé ìjọ́ba ni mo ṣiṣẹ́ fún'
, Duration 5,25
23 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Bí o bá rí Erin tí alùpùpù gbá lójú pópó, kí lo ó ṣe?
23 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Buhari sí ìgbìmọ̀ PTF: Ẹ̀ máà bá iṣẹ́ yín lọ títí dì 2021
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Joe Biden náà ti gba abẹ́rẹ́ àjẹsara Covid-19
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Dùndú rẹ ń láta! Ó yẹ kí àwọn ọlọ́pàá mú Lere Olayinka fún ìwà ọ̀daràn - Oyo PDP
21 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Atiku figbe bẹnu, ó ní kí ìjọba ó dín ìrìnnà ọkọ̀ òfúrufú láàrín ilẹ̀ Gẹ̀ẹ́sì àti Nàìjíríà kù nítorí COVID-19
21 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Báwo ni mo ṣe fẹ́ fi ìyàwó àfẹ́sọ́nà mi akáta hàn fáwọn òbí mi?
20 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ọsẹ́ tí ọkọ̀ aképo tó gbiná lẹ́bàá Otedola Estate l'Eko ṣe rèé
20 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Lẹ́yìn ò rẹyìn, Wasiu Ayinde sọ̀rọ̀ nípa Ayinde Barrister
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ọdún Kérésì di kọ̀ọ̀ l‘Eko, ìjọba dènà Kánífà òpin ọdún, ayẹyẹ ṣíṣe àti òde fàájì
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Buhari, o ṣẹ ilẹ̀ Yorùbá púpọ̀, ló àyájọ́ ìbí rẹ̀ láti tọrọ àforíjìn - PDP
17 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ẹ dín agbára ìjọba àpapọ̀ kù, kẹ ṣì ṣe àgbékalẹ̀ ọlọ́pàá ìpínlẹ̀ - Tinubu bẹ̀bẹ̀
17 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ìṣájú
Page
31
nínú
40
1
28
29
30
31
32
33
34
40
Tókàn