BBC News, Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
  • Ìròyìn
  • Wò
  • Gbọ́
  • Ìròyìn
  • Idibo Naijiria 2027
  • Eré ìdárayá
  • Èyí to gbajúmọ̀ jù
  • Idibo Naijiria 2027
  • Eré ìdárayá
  • Èyí to gbajúmọ̀ jù

Orilẹede Benin

  • akẹkọọ
    2:10

    Fídíò, Alífábẹ́ẹ́tì Ohùn Oduduwa di ìtẹ́wọ́gbà ni Ajaṣẹ, Duration 2,10

    15 Èbibi 2020
  • Igunnuko
    3:05

    Fídíò, Ìgunnukó nìyí, òrìsà Tápà, òrìsà olówó àti tọlọ́mọ, Duration 3,05

    11 Èbibi 2020
  • Akeem Oseni

    Ọwọ́ tẹ Sọ́jà tó fẹ́sẹ̀ fẹ́ẹ lẹyin tó gbọ́ ìdájọ lori ikú to pa àkẹgbẹ̀ wọ́n l'ọ́jọ́si

    11 Èrèlè 2020
  • Opo ina

    'À ń gbé àkàsọ̀ bọ̀ wá já iná yín ní Togo, Benin bí ẹ kò bá sanwó'

    15 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
  • Benin

    UK ṣetán láti dá Adìyẹ 'Àkùkọ' Nàíjìrìa ti wọ́n gbé padà

    30 Bélú 2019
  • Tomato

    Ẹ wo iye t'óúnjẹ dà báyìí lọ́jà lẹ́yìn tí ìjọba ti ibodè

    28 Bélú 2019
  • Super Eagles

    Àmì ayò 2-1 ni Naijiria fi ṣàgbà Benin Republic

    13 Bélú 2019
  • Hameed Ali

    A ti gbé kọ́kọ́rọ́ sẹ́nu ibodè Nàìjíríà kí ọrọ̀ ajé wa leè gbé pẹ́lí- ìjọba àpapọ̀

    14 Ọ̀wàrà 2019
  • Ali

    Ilééṣẹ́ Aṣọ́bodè Naijiria n pa bílíọ̀nù N5.8 wọlé lójúmọ́ lẹ́yìn tíjọba ti ẹnu bodè -Ali

    3 Ọ̀wàrà 2019
  • ẹnu bode

    A kò tí ẹnu Bodè pa rárá- iléeṣẹ́ Aṣọ́bodè

    22 Ògún 2019
  • Awọn olowo Naijiria

    Ìjọba ló ń ṣe kóríyá fún àlàfo ńlá láàrin ọlọ́rọ̀ àti mẹ̀kúnnù - Oxfam

    9 Agẹmo 2019
Ìṣájú
Page 5 nínú 5
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
BBC News, Yorùbá
  • Ìdí tí ẹ fi le è nígbàagbọ́ nínú ìròyìn BBC
  • Ìlànà Lílò
  • Nípa BBC
  • Òfin Àṣírí
  • Cookies
  • Kàn sí BBC
  • Ka ìròyìn BBC l’èdè míràn nibi

© 2026 BBC. BBC kò mọ̀ nípa àwọn ohun tí ó wà ní àwọn ojú òpó tí ó wà ní ìta. Ọwọ́ tí a fi mú ìbáṣepọ̀ ti ìta.