BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Etọ awọn obinrin
4:20
Fídíò,
Ẹ́ wo bí sọ̀rọ̀sọ̀rọ̀ yìí ṣe ń fi ara rẹ̀ kọ́ àwọ́n òbinrin ní ìgbádùn ìbálòpọ̀
, Duration 4,20
12 Agẹmo 2020
4:59
Fídíò,
Mo jọ ọkùnrin pẹ̀lú iṣan, ìdí àti egungun líle, síbẹ̀ obìnrin ni mi - Àgbábọ́ọ́lù obìnrin tẹ́lẹ̀
, Duration 4,59
11 Agẹmo 2020
Ọwọ́ ọlọ́pàá ìpínlẹ̀ Oyo tẹ àwọn afurasí lórí ìpànìyàn tó wáyé ní Akinyele
8 Agẹmo 2020
5:49
Fídíò,
Mo fẹ́ pa ara mi nígbà tí ariwo orin níbi ìnáwó kan sọ mí di adití - Kemi Dairo
, Duration 5,49
7 Agẹmo 2020
3:05
Fídíò,
Ẹ ṣe ìdájọ́ lórí ikú obìnrin tí alárùn Coronavirus tutọ́ sí lára - Adúláwọ̀ yarí
, Duration 3,05
5 Agẹmo 2020
Obìnrin kan wọ gàù lẹ́yìn tó kan ìṣó mọ́ ọmọ ọ̀dọ̀ rẹ̀ ẹni ọdún mẹ́wàá lórí
4 Agẹmo 2020
3:42
Fídíò,
Yorùbá kò tako ìwà kí akọ máa fẹ́ akọ, ẹ fi ilẹ̀ Gabon ṣe àwòkọ́ṣe - Bisi Alimi
, Duration 3,42
1 Agẹmo 2020
Agbẹjọ́rò ni n kò bá jẹ́, tí n kò bá bá bàbá mi ṣe tíátà - Sola Kosoko
17 Òkùdu 2020
2:19
Fídíò,
Owó bọ̀ọ̀lì ni mo fi rán ọmọ mi mẹ́rin jáde ilé ìwé gíga -Grace
, Duration 2,19
16 Òkùdu 2020
Wákàtí márùn ún márùn ún ní wọ́n ń fipá bá obìnrin kàn lò pọ̀ ní Nàìjíríà- Ọga Ọlọpaa
16 Òkùdu 2020
3:52
Fídíò,
Bó bá jẹ́ òrìṣà kan ni wọ́n ń fi ẹ̀jẹ̀ bọ l' Akinyele, ẹ wáa jáde- Seyi Makinde
, Duration 3,52
15 Òkùdu 2020
Ààrẹ Buhari kò sí nínú ewu àjàkálẹ̀ àrùn kankan tórí ẹ̀ṣọ́ rẹ̀ tó ṣẹ̀ṣẹ̀ dé sí Aso Rock-Garba Shehu
14 Òkùdu 2020
Àjọ ọlọ́pàá, Ìjọba ìpínlẹ̀ Ọyọ jẹ́jẹ̀ẹ́ láti ṣàwárí òòsà tó ń mu ẹ̀jẹ̀ nílùú Ìbàdàn
14 Òkùdu 2020
Mo kábámò pé mo fipá bá Ìyá ẹni ọgọrin ọdún sún ní Kano- Muhammad Zulfara'u
12 Òkùdu 2020
"Ẹ̀wọ̀n gbére leè jẹ́ ìjìyà fún afipábánilòpọ̀ bí àwọn gómìnà ṣe dìde si"
12 Òkùdu 2020
2:26
Fídíò,
Ẹ yé fipá bá obìnrin lòpọ̀ mọ́, ìbálòpọ̀ kìí ṣe dandan - Afẹ̀hónúhàn
, Duration 2,26
12 Òkùdu 2020
3:57
Fídíò,
Oyún oṣù méje ló wà nínú Azeezat, kí wọ́n tó f'òkúta fọ́ ọ lórí pa
, Duration 3,57
9 Òkùdu 2020
Obìnrin kan pa ara rẹ̀ nítorí pé ọ̀kọ̀ rẹ ń dẹ́yẹ síi pé o dúdú jù
9 Òkùdu 2020
Lẹ́yìn tó ṣá Monisola aya rẹ̀ ládá, Oniya ní iṣẹ́ èṣù ni
9 Òkùdu 2020
Iyabo Ojo, Toyin Abraham, Mercy Aigbe, ta làwọn òṣèrébìnrin yìí gbè lẹ́yìn lórí ọ̀rọ̀ ìfipábánilòpọ̀?
8 Òkùdu 2020
1:55
Fídíò,
Ìfipábánilòpọ̀ kìí ṣe ìwà ọmọlúwàbí, àwọn òṣèré tíátà pariwo síta
, Duration 1,55
8 Òkùdu 2020
Ìdájọ́ ikú ni a fẹ́ fún àwọn afipábánilòpọ̀ - Ẹgbẹ́ ajàfẹ́tọmọnìyàn
7 Òkùdu 2020
Oluwo bẹ Ìjọba àpapọ̀ láti ṣe òfin tí yóò mú àdínkù ba ìwà ìfipá báni lòpọ
7 Òkùdu 2020
Ìyá àádọ́rin ọdún sọ bí ọkùnrin ọdún márùndínlọ́gbọ̀n ṣe fipá bá òun lòpọ̀
6 Òkùdu 2020
Ìṣájú
Page
25
nínú
30
1
22
23
24
25
26
27
28
29
30
Tókàn