BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Igbesi Aye
Adedimeji ní àdìtú layé, Toyin Abraham sọ pé kò sẹ́ni tó lè táyé lọ́rùn
17 Bélú 2019
'Ọjà tí wọ́n ti ń ká owó ni ìlú Eko jẹ́ fáwọn onílé báyìí'
5 Bélú 2019
Wọ́n ti rí Kìnìún tó sá lọ́gbà ẹrankò lẹ́yìn tó pa gbogbo ewúrẹ́ jẹ tán
20 Ọ̀wàrà 2019
Aisha Buhari, ohun mẹ́fà tò fi yàtọ̀ sí àwọn aya ààrẹ tó ti jẹ kọjá!
19 Ọ̀wàrà 2019
Ọ̀nà ọ̀fun, ọ̀nà ọ̀run! Lady Gaga ṣubú yakata níbi tó tí ń kọrin
18 Ọ̀wàrà 2019
Funke Adesiyan, òṣèré Yollywood tó di olùrànlọ́wọ́ aya ààrẹ, Aisha Buhari
17 Ọ̀wàrà 2019
Èmi kò sí nílé, ọkọ́ mi ló leè sọ bóyá lóòtọ́ọ́ ló fẹ́ gbéyàwó àbí bẹ́ẹ̀ kọ́ - Aisha fèsì
13 Ọ̀wàrà 2019
Odunlade fijó bẹ́ẹ, Lizzy padà sọ́dún 2012, Toyin Abraham tọ̀ lẹ́ẹ̀mẹwàá
12 Ọ̀wàrà 2019
Kíni ẹ̀yin rántí nínú ǹkan ti o ti ṣẹlẹ lọ́dun díẹ̀ sẹ́yìn àti nísìnyìí
10 Ọ̀wàrà 2019
Kí ni ó gbé ọlọ́pàá dé ibi àjọ̀dún ọjọ́ ìbí i Bobrisky?
1 Owewe 2019
Òṣèré tíátà Toyin Abraham daya Kolawole Ajeyemi
14 Ògún 2019
Ǹjẹ́ o mọ ǹkan wọ̀nyìí nípa Kanu Nnwankwo?
1 Ògún 2019
Ìṣájú
Page
14
nínú
14
1
8
9
10
11
12
13
14