BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Awujọ
Davido sí Yomi Fabiyi: Mùmú ni ẹ́
13 Èbibi 2021
Òṣèré tíátà Yorùbá míràn tún kó sí gbaga ọlọ́pàá
12 Èbibi 2021
Ọmọdé méje àti olùkọ́ kan jẹ́ Ọlọrun nípè lẹ́yìn tí agbébọn ẹni ọdún 19 ṣíná ìbọn bolẹ̀ nílé ẹ̀kọ́ wọn
12 Èbibi 2021
Ikú kò m'ọmọdé, kò màgbà, ẹ gbàdúrà fún ìdílé mi àti aya pẹ̀lú ọmọ olóògbé- Pásítọ̀ Adeboye
12 Èbibi 2021
Àwọn ọmọ Naijiria yóò rí akitiyan ìjọba láti yanjú ètò àbò tó mẹ́hẹ láìpẹ́ - Lai Mohammed
11 Èbibi 2021
Bó ṣe nípasẹ̀ ọkada ni tàbí ọkọ̀ ojú omi tàbí láti inú ihò ilẹ̀, ẹ wá ọ̀nà láti fi Naijiria sílẹ̀- Pasitọ Paul Adefarasin
11 Èbibi 2021
5:59
Fídíò,
Mọ̀ síi nípa èrò àti ìgbàgbọ́ nípa Olodumare lórí ètò Akọ́mọlédè àti Àṣà lórí BBC Yorùbá
, Duration 5,59
11 Èbibi 2021
1:53
Fídíò,
Wo àwọn ọjà tí o lè fi ṣe pàṣípáàrọ̀ ilé, ẹja àti ǹkan míì ní Nàìjíríà
, Duration 1,53
9 Èbibi 2021
Ganiyu fẹ́ na pápá bora lẹ́yìn tó gún ìya ìyàwó rẹ̀ lọ́bẹ pa lọ́sàán àwẹ, ọwọ́ bá tẹ̀ ẹ́
6 Èbibi 2021
Mínísítà ìbaraẹnisọ̀rọ̀ ti sún ìsopọ̀ NIN àti SIM di June 30
4 Èbibi 2021
Màálù tí Ojo fẹ́ fi ṣègbeyàwó ló fẹ́ lọ rà tí wọ́n fi pà á, ti wọ́n gé ẹ̀yà ara rẹ̀ ní Kwara
23 Ìgbé 2021
Àwọn agbébọn pa ọmọ ikọ̀ Amọtẹkun kan ni ìpínlẹ̀ Oyo
22 Ìgbé 2021
Wo ǹkan tó yẹ kí o mọ̀ nípa bí ọmọ ẹgbẹ́ IPOB ṣe lè jàǹfàní ṣíṣe àtìpó ní Britain
21 Ìgbé 2021
Mo ti fi iṣẹ́ akọ̀ròyìn sílẹ̀, iṣẹ́ ajíhìnrere Jesu ni ọpọ́n sún kàn- Kemi Olunloyo
20 Ìgbé 2021
Ọkọ̀ agbépò gbiná ní Benue, ẹni mẹ́sàn án kú, ṣọ́ọ̀bù 72 ọlọ́já iyebíye jóná
19 Ìgbé 2021
Màálù 250 tasẹ̀ agẹ̀rẹ̀ wọ oko ní Ilaramọkin, ní ikọ̀ Amotekun bá sọ Màálù àti olówó rẹ sí gbaga
19 Ìgbé 2021
"Iṣẹ́ fọga ni mo fi kọ́ ilé ńlá méjì, ti mo sì fi rán àwọn ọmọ mi lọ fásitì"
19 Ìgbé 2021
Wo ọ̀rọ̀ tí TB Joshua sọ tó mú kí Youtube àti Facebook kọjú ìjà sí i?
18 Ìgbé 2021
Ebi ń pa ajínigbé nínú igbó, wọn ń bèèrè èròjà oúnjẹ́ pẹ̀lú owó ìdáǹdè
16 Ìgbé 2021
‘Adájọ́ alágbára’ tó fìyà jẹ ẹ̀ṣọ́ ilé ìtajà fèsì lòrì fídíò ìfìyàjẹni tó gbòde
31 Ẹrẹ̀nà 2021
Èèyaǹ 135 ló ṣọ ṣẹ̀ṣẹ̀ kó àrùn Coronavirus ní Naijiria, àwọn 426 gbàwòsàn
19 Ẹrẹ̀nà 2021
A tọrọ àforíjì lórí ìdàmú tí ẹ là kọjá lẹ́yìn ìkéde àfikun owó epo bẹntiró - Ìjọba àpapọ̀
13 Ẹrẹ̀nà 2021
6:51
Fídíò,
Mo sọ fún Azeez pé tó bá ti já ẹ̀ṣẹ́ níta láì ṣe lórí ìtàgé ìjà, ó máa kú ni - Bàba
, Duration 6,51
12 Ẹrẹ̀nà 2021
Wo iye obìnrin lágbàáye tó ń kojú ìwà ipá, àti ohun tó ń ṣokùnfà ẹ̀?
10 Ẹrẹ̀nà 2021
Ìṣájú
Page
25
nínú
40
1
22
23
24
25
26
27
28
40
Tókàn