BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Awujọ
Afárá Marina yóò ṣì wà ní títì pa fún ìgbà díẹ̀ fún àtúnṣe
20 Sẹ́rẹ́ 2022
Hajiya Binta Balarabe Kubaus rí ẹ̀wọ̀n ọdún mẹ́wàá he lẹ́yìn tó lu jìbìtì ₦5.5m
20 Sẹ́rẹ́ 2022
Ẹlẹ́ṣin tó gbé òkú Ọba Wukari pọ̀n wọ inú igbó rèé o! Ó sọ ìrírí rẹ ó sì tún já irọ ìròyìn orí ayélujára nípa rẹ̀
19 Sẹ́rẹ́ 2022
Wo ibi ti ìgbẹ́jọ́ àwọn òṣìṣẹ́ ìjọba méjì tí wọ́n fẹ̀sùn kàn pé wọ́n ji ọmọ arábìnrin tó ní arùn ọpọlọ gbé ní Akure
18 Sẹ́rẹ́ 2022
Muhammed Alfa gún ìyàwó rẹ̀ ọlọ́mọ mẹ́jọ pa nítorí pé ó ń ti ilẹ̀kùn mọ́rí
18 Sẹ́rẹ́ 2022
4:02
Fídíò,
Azeez ló tà wá láti Nàìjíríà fún Michael ní Libya kí a tò bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ aṣẹ́wó lẹ́yìn ti mo ta ṣọ́ọ̀bù ọjà mi- Fatimah
, Duration 4,02
17 Sẹ́rẹ́ 2022
Ìkọlù darandaran àti àgbẹ̀ ní ìpínlẹ̀ Ògùn: Ènìyàn márùn-ún, ọ̀pọ̀ ilé bá ìṣẹ̀lẹ̀ náà lọ
16 Sẹ́rẹ́ 2022
7:56
Fídíò,
Èmi ni mo nu omi ẹkún to ti gbẹ́ àti ikun imú òkú ọmọ tí wọ́n gbé lé mi lọ́wọ́- Ìyá Emmanuel tó kú ní ilé ẹ̀kọ́ CAC
, Duration 7,56
16 Sẹ́rẹ́ 2022
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ èèyàn mẹ́rin tó ń jẹ́ ẹran ara èèyàn tí wọ́n tún ń tà ẹ̀yà ara èèyàn
14 Sẹ́rẹ́ 2022
6:46
Fídíò,
'Ká tó rí irú Akala, ó di 'century' míì, kò sí olóṣèlú kankan tó máa ń ṣilẹ̀kùn rẹ̀ fún wa l'Ogbomoso'
, Duration 6,46
14 Sẹ́rẹ́ 2022
Akẹ́kọ̀ọ́ forí gbálẹ̀, o di èrò ọ̀run ní Ondo
13 Sẹ́rẹ́ 2022
Wo àwọn èèkàn mẹ́rin tí Ìpínlẹ̀ Ọ̀yọ́ pàdánù láàárín oṣù kan
13 Sẹ́rẹ́ 2022
Pásítọ̀ David Ibiyeomie, adarí ìjọ Salvation Ministry tò dàwó sọ̀rọ̀ lórí ìṣẹ̀lẹ̀ náà
12 Sẹ́rẹ́ 2022
Àwa náà ṣetán láti ma gbé oúnjẹ àti máàlù wà silẹ Igbo- Oloúnjẹ̀ ilẹ̀ Àríwá
7 Sẹ́rẹ́ 2022
Obìnrin kan ń pa ẹgbèrún méjìdínlógójì Pọ́ùn lọ́sẹ̀ fún isó títa
7 Sẹ́rẹ́ 2022
Lásìkò ìséde Covid 19, wo bí àwọn olùgbé ìlú yí ṣé n fí fóónù ṣé pàṣípààrọ̀ oúnjẹ
7 Sẹ́rẹ́ 2022
Àrà mérìírí! Ìbejí tí a bí ní ọdun 2021 àti 2022 pẹ̀lú ìṣẹ́jú mẹ́ẹ̀dògún láàrin wọn
6 Sẹ́rẹ́ 2022
Ìgbìmọ̀ Afọbajẹ ilú Ìbàdàn buwọ́lu Lékan Balógun gẹ́gẹ́ bí Olúbàdàn tuntun ṣùgbọ́n....
6 Sẹ́rẹ́ 2022
Ìjọba Nàìjíríà kéde àwọn agbébọn gẹ́gẹ́ bíi agbésùnmọ̀mí káàkiri Nàìjíríà
6 Sẹ́rẹ́ 2022
Ọwọ́ Ọlọ́pàá ti tẹ̀ Obìnrin ọlọ́pàá tó kí ọwọ́ ọmọ tó ń gbé pẹ̀lú rẹ̀ bọ omi gbígbóná nítorí pé o jí ẹran jẹ lásìkò ọdún Kérésìmesì
6 Sẹ́rẹ́ 2022
14:59
Fídíò,
'Ìdí mẹ́rin tí Gómìnà Abiola Ajimobi ṣe fún Lekan Balogun àtawọn tó kù ní adé'
, Duration 14,59
6 Sẹ́rẹ́ 2022
Àwọn akẹgbẹ́ Gómìnà Sanwo-Olu f'ohùn sílẹ̀ lórí ìṣẹ̀lẹ̀ ìdójútini tó ṣẹlẹ̀ sí i lọ́wọ́ ọlọ́pàá ní Magodo
5 Sẹ́rẹ́ 2022
IPOB fòfin dè kíkọ orin ògo Nàìjíría láwọn ilé ẹ̀kọ́ gúúsù ìlà oòrùn Nàìjíríà nítorí pé...
4 Sẹ́rẹ́ 2022
Ọwọ́ ọlọ́pàá ìpínlẹ̀ Ogun tẹ Wasiu Eluyẹra tó fẹ́ pa ìyàwó rẹ̀ tẹ́lẹ̀ nítorí pé ó lóyún
4 Sẹ́rẹ́ 2022
Ìṣájú
Page
19
nínú
40
1
16
17
18
19
20
21
22
40
Tókàn