BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Awujọ
6:10
Fídíò,
A kò pa ẹ̀bí Oluomo Malay tì o! Ohun táa mọ̀ nípa ikú rẹ̀ nìyí - PDP Ondo
, Duration 6,10
6 Ẹrẹ̀nà 2023
2:47
Fídíò,
'Ìnú mi kìí dùn nígbà tí mo ń ṣiṣẹ́ bánkì àfi ìgbà ti mo bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ "mechanic"
, Duration 2,47
5 Ẹrẹ̀nà 2023
1:50
Fídíò,
Àwọn olùgbé ìlú kékeré yìí ní England ń wá àwọn Dókítà tó leè ṣiṣẹ́, wo orin aládùn tí wọ́n máa ń kọ nígboro fún ìkéde
, Duration 1,50
5 Ẹrẹ̀nà 2023
2:09
Fídíò,
Ebi ń pa wá, kò sówó ṣùgbọ́n síbẹ̀, a máa dìbò yan ẹni tó wù wá- Awọn ọmọ Nàìjíríà
, Duration 2,09
24 Èrèlè 2023
4:17
Fídíò,
Ṣé o nífẹ̀ẹ́ láti kọ èdè ẹ̀yà Nàìjíríà míì ní kíákíá?
, Duration 4,17
22 Èrèlè 2023
5:27
Fídíò,
Ọmọ tí wọ́n bá fi èdè Yorùbá kọ́ ní ẹ̀kọ́ máa ń pegedé jú tí èdè míràn lọ- Ọjọgbọn Ogundeji
, Duration 5,27
21 Èrèlè 2023
7:21
Fídíò,
Irọ́ ni awakọ̀ tó pa ẹbí Fatinoye ń pa pé wọn kò fún òun lówó, èyí tó ṣojú mi rèé...
, Duration 7,21
20 Èrèlè 2023
Rògbòdìyàn bẹ́ sílẹ̀ ní Sango, ìpínlẹ̀ Ogun àti Mile 12, Ikorodu, Oke koto Agege
17 Èrèlè 2023
Obìnrin tí wọ́n jí gbé tọmọ tọmọ àmọ́ tí ẹkún ọmọ da àwọn ajínigbé láàmú bá BBC sọ̀rọ̀
17 Èrèlè 2023
‘Àlááfíà àti ìsọ̀kan ni a fẹ́ ní Naijiria’, Ẹ wo àwọn ohun táwọn Ọbalayé sọ fún Tinubu n'Ibadan
17 Èrèlè 2023
Àwọn ọmọ Nàìjíríà yarí, wo bí wọ́n ṣe ń bọ́ gidi fún ìjọba torí àṣẹ "má ná owó náírà àtijọ́"
16 Èrèlè 2023
7:46
Fídíò,
"Lie Lie Lover - Lori Iro!" Bàbá Lórí Irọ́ ní ọ̀rọ̀ fún yín o àti ìdí tó fi yan ọ̀rọ̀ náà
, Duration 7,46
14 Èrèlè 2023
Ìdí tí mó ṣe fi ìlú òyìnbó sílẹ̀ wá dupò Aṣojú-ṣòfin fún Ogbomoso Sothwest rèé – Họ́nọ́rébù Onireti
14 Èrèlè 2023
'Ẹ yé gbé ìròyìn irọ́ kiri! Adeleke kò gbèrò láti ṣe ìfigagbága ijó Valentine kankan o'
13 Èrèlè 2023
Màmá mi kò fi ayé ni ẹnikẹ́ni lára, ó kọ́ mi láti jẹ́ akíkanjú àti aláàánú
11 Èrèlè 2023
Wo àwọn ìwà tó lè ṣekú pa ọ́ nípa àfarawé lára ọ̀rẹ́
4 Èrèlè 2023
Ẹ kàn fún mi ní ọjọ́ méje láti yanjú ọ̀wọ́ngógó Naira yìí - Buhari sí gbogbo ọmọ Nàìjíríà
3 Èrèlè 2023
Ìyá àtí ọmọ rí ẹ̀wọn he lórí ẹ̀sùn pé wọ́n sẹkúpa ìbátan ọkọ rẹ̀
3 Èrèlè 2023
Ọkọ- ìyàwó fi ojú ba iléẹjọ́ nítórí ó fẹ́ ìyàwò míì
3 Èrèlè 2023
Ọ̀pọ̀ owó Naira tuntun ń bẹ lọ́wọ́ àwọn agbébọn, yẹ̀yẹ́ ni wọn ń fi Emefiele ṣe – Gumi
2 Èrèlè 2023
Olólùfẹ́ méjì fí ẹ̀wọ̀n ọdún mẹ́wàá júrá nítorí wọ́n n jó láàrín ìgboro
1 Èrèlè 2023
Lẹ́yìn fídíò BBC, Agbala Gabriel ra ilẹ̀ fún Ìyá ìbejì ọmọ aráyé le, Foluke Daramola gba ilé fún ún- Ọmọ Mama Iya Ibeji Ọmọ Araye le
31 Sẹ́rẹ́ 2023
Ọmoͅ osͅù méͅfà kú lórí èͅsùn pè ìyá rèͅ fun ní òògùn olóró ‘Tramadol’
25 Sẹ́rẹ́ 2023
"A kò ní nǹkan ṣe pẹ̀lú Toyin Abraham mọ́, Odunlade sì kọ́ ló bá wa dá N700m padà fún oníbáàrà tí kò rí ilẹ̀ gbà"
23 Sẹ́rẹ́ 2023
Ìṣájú
Page
11
nínú
40
1
8
9
10
11
12
13
14
40
Tókàn