BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Aisan ọkan
Làá hàn mí dé, ètò tó ń ṣàlàyé ohun tó yẹ ká ṣe láti dènà àrùn Coronavirus
3 Ẹrẹ̀nà 2020
4:54
Fídíò,
Làá hàn mí dé, ètò tó ń ṣàlàyé ohun tó yẹ ká ṣe láti dènà àrùn Coronavirus
, Duration 4,54
3 Ẹrẹ̀nà 2020
Ó dá mi lójú pé ọmọ ìjọ mi kò lé è kó àrùn Coronavirus - Adeboye
1 Ẹrẹ̀nà 2020
Ààrùn coronavirus ti ràn dé ilẹ̀ Afirika, Egypt ló kọ́kọ́ yà
14 Èrèlè 2020
Èèyàn mẹ́rin tún di olóògbé lẹ́yìn tí wọ́n lùgbàdì Ibà Lassa
10 Èrèlè 2020
A kò fẹ́ kẹ kó àwọn ọmọ wa tó wà ní China wálé, kò sí ìtọ́jú fún àrun Coronavirus níbí - Ilé aṣojú-ṣòfin
5 Èrèlè 2020
A ti gbáradì báyìí pẹ̀lú ibùdó tó lèé kápáa àyẹ̀wò ààrùn Coronavirus - Ileéṣẹ́ ètò ìlera Nàìjíríà
2 Èrèlè 2020
Corovavirus: Àjọ WHO tí bẹ̀rẹ̀ ètò láti ran àwọn orílẹ́-èdè Afrika lọ́wọ́
31 Sẹ́rẹ́ 2020
Àlárùn Coronavirus di 7000 lágbàyéé, ìjọba Nàíjíríà kọjú oro sí ọjà China tó jẹ́ ẹbu
30 Sẹ́rẹ́ 2020
Tí Coronavirus bá wọ Naijiria lóní, ṣé a lè kápá rẹ̀?
27 Sẹ́rẹ́ 2020
'Ẹ yé mu gaàrí mọ́, tẹ́ẹ̀ bá fẹ́ lùgbàdì ibà Lassa'
25 Sẹ́rẹ́ 2020
Ààrùn ‘Coronavirus’: Ẹ yé rìnrìn àjò lọ sí ìlú Wuhan mọ́
22 Sẹ́rẹ́ 2020
Ikú òjijì kò jìnnà àmọ́ ọ̀nà méje rèé láti dènà rẹ̀
8 Sẹ́rẹ́ 2020
Ṣọ́ra fún ìgbín inú omi, àrùn ‘Schistosomiasis’ ti ń bá ìjọba ìbílẹ̀ mẹ́fà l‘Eko jà
30 Ọ̀wàrà 2019
Kò sí àrùn 'Monkey Pox' ní Naìjiria- NCDC
19 Ọ̀wàrà 2019
Bàbà ọmọ ọdún 75 kó HIV ran ọmọ ọdún 14 lẹ́yìn tó fi ipá báa lò
30 Ògún 2019
Ìṣájú
Page
2
nínú
2
1
2