BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹsin igbagbọ
9:33
Fídíò,
Ọ̀rọ̀ inú orin "Ebenezeri" kó àwọn Mùsùlùmí àti gbogbo ìjọ ìgbàlódé wá sí Cele, ìdí rèé - Kent Edunjobi
, Duration 9,33
9 Òkùdu 2023
Tinubu, ríi pé o ṣe déédé nìdí yíyan àwọn ọgá ológun àti ipò míràn-CAN
7 Òkùdu 2023
Àwọn ọ̀dọ́ dáná sun ìjọ CCC lẹ́yìn tí alágbàṣe jábọ́ sínú sọ́kàwee l'Eko
3 Òkùdu 2023
Àwọn àwòrán tó jojú nígbèsè láti ibi ìsìn ìdúpẹ́ àyípadà ìṣèjọba ní Nàìjíríà
28 Èbibi 2023
Ádùrá Oyedepo ló gbé mí dìde lórí àìsàn tó ṣe mí- Pasitọ̀ Biodun Fatoyinbo
14 Èbibi 2023
Mọ̀ si nípa ojúṣe Ọba ilẹ̀ Gẹ̀ẹ́sì lẹ́yìn ayẹyẹ ìfinijoyè rẹ̀
9 Èbibi 2023
Ohun tí Tinubu gbọ́dọ̀ ṣe nìyíí ní kété tí wọ́n bá tí búra wọlé fún un – Adeboye sọ̀rọ̀ sókè
8 Èbibi 2023
Ọlọrun ló pè mí láti dá ìjọ tí Musulumi àti Kristẹni ti ń jọ́sìn papọ̀ lẹ́ẹ̀kan náà sílẹ̀ – Stainless Elijah
8 Èbibi 2023
“O wù mí kí arọ dìde, kí afọ́jú ríran ní gbogbo ìgbà tí mo bá ń sọ̀rọ̀ bíi bàbá Adeboye – Oreoluwa Simeon Oluwade
7 Èbibi 2023
Àyẹ̀wọ fihàn pé wọn fún awọn tó kú ní ṣọ́ọ̀ṣ̀ì lọ́rùn pa ni
4 Èbibi 2023
Bàbá Adeboye ló kóͅkóͅ soͅ àsoͅtéͅlèͅ peͅ èmi ni ipò Gómìnà ìpínlèͅ Osun kan – Adeleke
28 Ìgbé 2023
Kà nípa Bíṣọ́ọ̀bù Oluwafeyiropo tó r’ẹ́wọ̀n he fẹ́sùn ìfipá bá ọmọ ìjọ rẹ̀ méjì lòpọ̀
18 Ìgbé 2023
13:29
Fídíò,
Kìí ṣe pé mo yí orin padà sí ti Ọlọ́run, ìyàtọ́ orin mi ti tẹ́lẹ̀ sí ìpè "Evangelist" ti mo ṣẹ̀ṣẹ̀ gbà rèé - Ebenezer Obey
, Duration 13,29
27 Ìgbé 2023
4:05
Fídíò,
"Ọ̀pọ̀ ọkùnrin ló ń sá fún mi torí mo jẹ́ oníṣẹ̀ṣẹ àmọ́ torí ẹ̀sìn ìbílẹ̀ ni mo ṣe gba ẹ̀kọ́ ọ̀fẹ́"
, Duration 4,05
12 Ìgbé 2023
Wo àwọn àìsàn tó le ṣúyọ ní àgọ́ ara lásìkò ààwẹ̀
11 Ìgbé 2023
Wo iṣẹ́ tí Tinubu, Osinbajo àti Buhari rán sí àwọn ọmọ Naijiria lọ́jọ́ 'Good Friday'
7 Ìgbé 2023
6:40
Fídíò,
'Baba Sala tó bí mi lọ́mọ jẹ ìyà lójú mi dáadáa lágbo Tíátà, bí èmi náà ṣe di olórin..., hmmn!'
, Duration 6,40
6 Ìgbé 2023
A ò lọ́wọ́ nínú títojúbọ̀ àti bí ọ̀rọ̀ orí fóònù Obi àti Bishop Oyedepo ṣe lu síta o! – NCC
5 Ìgbé 2023
Wo ohun tí àwọn èèyàn ń sọ nípa ìfọ̀rọ̀wérọ̀ Obi ati Oyedepo tó lu síta
3 Ìgbé 2023
Ohun tí mo bá Ọlọ́run sọ rèé, tí mo fi wọlé fún sáà kejì - Seyi Makinde
27 Ẹrẹ̀nà 2023
''Mo jẹ gbèsè tí apá mi kò ká torí mò ń wá iṣẹ́ ìyanu lọ́dọ̀ pásítọ̀''
12 Ẹrẹ̀nà 2023
Afurasí agbébọn ṣe kọlù sí ìjọ Jehovah Witness" òkú sún, ọ̀pọ̀lọpọ̀ farapa yánáyáná
11 Ẹrẹ̀nà 2023
'Azeez ní súná mi àmọ́ ìrírí ayé kan ló sọ mi di Krístẹ́nì'
5 Ẹrẹ̀nà 2023
Kí ni èèwọ̀ lọ́jọ́ Eérú fáwọn ọmọlẹ́yìn Kristi?
22 Èrèlè 2023
Ìṣájú
Page
9
nínú
24
1
6
7
8
9
10
11
12
24
Tókàn