BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹsin igbagbọ
Ilé ẹjọ́ ju àlùfáà ìjọ tó fipá bá obìnrin lò pọ̀ sí ẹ̀wọ̀n gbére
2 Ìgbé 2025
Kókó èsì tí ìjọba àpapọ̀ sọ fún Amẹ́ríkà rèé lórí ẹ̀sùn tó fi kan Nàíjíríà pé ó ń pa ọ̀pọ̀ Kristẹni
17 Ẹrẹ̀nà 2025
Ariwo sọ bí ìpínlẹ̀ mẹ́rin lókè ọya ṣe ti ilé ẹ̀kọ́ pa f‘óṣù kan torí ààwẹ̀ Ramadan, CAN fọnmú
3 Ẹrẹ̀nà 2025
Mount Zion tún pàdánù òṣèré míì nínú fíìmù Abbattoir lẹ́yìn Baba Gbénró
10 Èrèlè 2025
Ètò ìsìnkú Moses Korede, tí ọ̀pọ̀ mọ sì Bàbá Gbenro, tí bẹrẹ nilu Ogbomoso
31 Sẹ́rẹ́ 2025
Ìjọ Àgùdà gba iṣẹ́ lọ́wọ́ Fadá tó lọ ṣe ìgbéyàwó ìdákọ́ńkọ́ pẹ̀lú arẹwà l'Amẹ́ríkà
20 Sẹ́rẹ́ 2025
3:20
Fídíò,
Kí ni ìdí tí àwọn mọ ìjọ Celestial ṣe máa ń kórajọpọ̀ létí òkun lorílẹ̀èdè Benin Republic?
, Duration 3,20
8 Sẹ́rẹ́ 2025
Pásítọ̀ Adeboye sọ̀rọ̀ lórí àwọn tó fi AI sọ́ọ́ di Alhaji lórí ayélujára Ó ní ọ̀pọ̀ àwọn olùpẹ̀gàn kò ní la ọdún 2025 já
5 Sẹ́rẹ́ 2025
0:59
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,59
2 Sẹ́rẹ́ 2025
Àwọn gbankọgbì àsọtẹ́lẹ̀ táwọn pásítọ̀ sọ nípa ọdún 2025
2 Sẹ́rẹ́ 2025
0:39
Fídíò,
'Bí ẹ ṣé ń wọ ọdun tuntun yìí, ọ̀nà tuntun ṣí fún-un yín'
, Duration 0,39
1 Sẹ́rẹ́ 2025
Àwọn ìjọ Celestial kórajọpọ̀ fún àdúrà létí òkun ni Benin Republic ní ìrántí Oshofa àti bí wọ́n ṣe lé e ní Nàìjíríà ní ìbẹ̀rẹ̀ ìjọ náà
27 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Wo b'áwón èèyàn ṣe ṣayẹyẹ Kérésìmesì káàkiri àgbáyé
26 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Ìfẹ̀hónúhàn bẹ́ sílẹ̀ ní Syria lẹ́yìn tí àwọn kan dáná sun igi ọdún Keresimesi
25 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Tinubu rọ ọmọ Nàìjíríà láti gbàdúrà fáwọn olórí wọn bí ààrẹ tí ń káwọn krístẹ́nì kú ọdún Keresimesi
25 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Àwọn ètò ìjọ Ọlọ́run tó làmìlaaka tó máa ń wáyé lóṣù Kejìlá ọdọọdún ní Nàìjíríà
14 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
0:57
Fídíò,
Àkọsílẹ̀ òfin mẹ́wàá tó pẹ́ jùlọ lórílẹ̀ ayé bọ́ sórí igbá fún títà
, Duration 0,57
14 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Iná sọ ní ṣọ́ọ̀ṣì CAC Oke-Agbara n'Ibadan lásìkò ìsin orin 'Carol', ọ̀pọ̀ dúkìá jóná
14 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Ṣé lóòótọ́ ni ìjọba fẹ́ lé pásítọ̀ Tobi Adegboyega kúrò ní UK lórí ẹ̀sùn jìbìtì £1.87m?
4 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Nkò nígbàgbọ́ nínú ẹ̀sìn nítorí pé kò sí ẹ̀sìn níjọba ọ̀run – Wolii Genesis
30 Bélú 2024
Èèyàn mẹ́rìn kú níbi àjọ̀dún ṣọ́ọ̀ṣì, wọ́n ní kò ṣẹ̀ṣẹ̀ máa ṣẹlẹ̀ bẹ́ẹ̀
29 Bélú 2024
Bíṣọ́ọ̀bù TD Jakes sọ̀rọ̀ fún ìgbà àkọ́kọ́ lẹ́yìn tó kojú ìpèníjà ìlera níbi tó ti ń wàásù
28 Bélú 2024
Mọ̀ nípa ohun tó ṣokùnfà ikú gbajúmọ̀ òṣèré tíátà krìstẹ́nì Korede Are ‘Baba Gbenro’
15 Bélú 2024
Mike Bamiloye àtàwọn àgbà òṣèré míì sọ̀rọ̀ lórí ìbáṣepọ̀ tí wọ́n ní kẹ́yìn pẹ̀lú ‘Baba Gbenro’
15 Bélú 2024
Ìṣájú
Page
5
nínú
24
1
2
3
4
5
6
7
8
24
Tókàn