BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹsin igbagbọ
Mo dúpẹ́ pé Ọlọrun kò jẹ́ kí àwọn ọmọge tí mo kọ́kọ́ dẹnu ìfẹ́ kọ gbà láti fẹ́ mi - Mike Bamiloye
8 Ọ̀wàrà 2021
Iná ìjọba gbé àwọn olújọ́sìn nínú ṣọ́ọ̀ṣì lásìkò ìsìn ní Ọjọ́ Ìsinmi, ẹ̀mí mẹ́rìn lọ si!
4 Ọ̀wàrà 2021
Ẹ wo àwọn adarí ìjọ ní Naijiria tó tako abẹ́rẹ́ àjẹ́sára Covid-19 àti àwọn tó faramọ
3 Ọ̀wàrà 2021
Sotitobire pe ẹjọ́ kòtẹ́milọ́rùn lórí ẹ̀wọ̀n gbére
27 Owewe 2021
Wo ìdí tí CAN fi fún Imaamu kan l'ami ẹyẹ níbi ayẹyẹ ńlá ọdún 45 ti CAN pé
27 Owewe 2021
Bí Yoruba kò bá yíwà padà, ẹkùn àríwá ní ipò ààrẹ yóò máa lọ - Oluwo
21 Owewe 2021
Ewú n bẹ̀ nínú ṣíṣe ádùrá nínú igbó, kẹ́ má bà kó sọ́wọ́ ajínigbé - ọlọ́pàá ṣèkìlọ̀
20 Owewe 2021
Ẹ̀yin ọkùnrin Nàìjíríà alágbèrè, ẹ wo iṣẹ́ tí Mike Bamiloye rán sí yín
18 Owewe 2021
Wo bí Pásítọ̀ Adeboye, Wòlíì Iginla ṣe ń dárò ikú akẹgbẹ́ wọn David Yonggi Cho
14 Owewe 2021
Ìyàwó Wòlíì TB Joshua di olórí ìjọ Synagogue
13 Owewe 2021
Ṣọ́ọ̀ṣì wó pa èèyàn méjì ní Taraba, àwọn míràn farapa
12 Owewe 2021
Pásítọ̀ Enoch Adeboye ṣàlàyé ìdí tó fi jọ́sìn ní C&S Wòlíì Esther Ajayi
6 Owewe 2021
Fíìmù India tó gbé agbára oṣó àti àjẹ́ ga ló mú kí ń gbaná jẹ fún Jésù láti ṣe sinimá - Mike Bamiloye
2 Owewe 2021
Ìmáàmù àgbà orílẹ̀èdè Ghana gbé owó kalẹ̀ fún kíkọ́ Ṣọ́ọ̀ṣì
28 Ògún 2021
Mi ò bínú sí gbogbo nǹkan ti Chioma sọ nípa mi- Apostle Suleiman
23 Ògún 2021
Àlùfáà tó wọ gàù nítorí pé ó fẹnuko akẹ́kọ̀ọ́bìnrin mẹ́ta lẹ́nu tọrọ àforíjì
22 Ògún 2021
Ẹ̀yin agbébọn, ajínigbé àti ikọ̀ afẹ̀jẹ̀wẹ̀, ìjọba mi yóò fimú yín dárin - Buhari
14 Ògún 2021
Àwọn aráàlú Igboho bẹ̀rẹ̀ ìjà ẹ̀mí fún ìdáǹdè Sunday Igboho
12 Ògún 2021
5:03
Fídíò,
Tope Ajogbajesu yẹ kò gba àmì ẹ̀yẹ ní Sunday àmọ́ ‘Ulcer’ pá ní Friday - Aya olóògbé
, Duration 5,03
10 Ògún 2021
Pásítọ̀ Chris Okotie fi òkò ọ̀rọ̀ ránṣẹ́ sí T.B Joshua ní sàárè
10 Ògún 2021
Obìnrin kan gbé McDonald's lọ ilé-ẹjọ́ torí ìpolówó Buger já a láàwẹ̀
7 Ògún 2021
Taní Wolí rẹ̀? Èmí ti jèrè ''Minister''; Woli Joshua Iginla fí ọkọ̀ ńla ta mí lọ́rẹ- Alaseyori tó kọ orin Oniduromi
3 Ògún 2021
Oyedepo tún ti fèsì sí áwọn tó bẹnu àtẹ́ lu ìgbésẹ̀ tó gbé lórí àwọn Pásítọ̀ rẹ̀
2 Ògún 2021
5:49
Fídíò,
Àwọn ajínígbé tún ti tú akẹ́kọ̀ọ́ mẹ́rin Bethel Baptist school míràn sílẹ̀ ní Kaduna
, Duration 5,49
1 Ògún 2021
Ìṣájú
Page
16
nínú
24
1
13
14
15
16
17
18
19
24
Tókàn