Sojojin Sudan sun janye daga yarjejeniyar dakatar da buɗe wuta in ji wasu kafofi

Wannan shafi ne da ke kawo muku abubuwan da ke wakana a Najeriya da makwabtanta da kuma sauran sassan duniya kai tsaye

Rahoto kai-tsaye

Muhammad Annur Muhammad and Nabeela Mukhtar Uba

  1. Me ya sa shigar malamai siyasa ke janyo muhawara a arewacin Najeriya?

  2. Yadda mayaƙa ke inganta salon kai hari da jirage marasa matuƙa a Najeriya da wasu ƙasashen

  3. Man Utd na son Tonali, Chiesa zai bar Liverpool

  4. Cututtukan da za a iya ɗauka a wajen kitso ko aski

  5. Bukatunmu kan gyaran dokar zaɓen Najeriya - El-Rufai

  6. Abin da muka sani kan bidiyon wasu mata da ƴanbindiga ke dukansu a daji

  7. Tinubu zai je Birtaniya ziyarar aiki

  8. Real Madrid na matsa kaimi kan Rodri, United da City na son Kayode

  9. Harin Kwara: 'Sun kashe kowa' sai wanda Allah ya tseratar

  10. Abin da ya sa muka amince da ɓangaren Wike na PDP - INEC

  11. Arsenal da Ac Milan na rige-rigen ɗaukar Goretzka, Saudiyya za ta raba gari ga Ronaldo

  12. Matsalar tsaro ƙaruwa take yi ko raguwa a arewacin Najeriya?

  13. 'Jihohin da aka fi kashe mutane a Najeriya cikin watan Janairu'

  14. Mece ce aƙidar ƙungiyar mayaƙan Mahmuda, wadda ake zargi da hannu a harin Kwara?

  15. 'Komai nawa ya ƙare saboda tsare ni shekara 11 babu sharia'

  16. Juventus ta ƙwallafa rai kan Tonali, wataƙila Lewandowski ya bar Barca

  17. Yadda gyaran dokar zaɓen Najeriya ke ci gaba da janyo takaddama

  18. Waɗanne dokokin zaɓe ne majalisar Najeriya ta amince a yi wa gyara?

  19. ...Daga Bakin Mai Ita tare da Ahmad Shanawa

  20. Ɓangarori biyar da gwamnati ta gaza kare fararen hula a Najeriya - Rahoto