Jami'an EFCC sun kama tsohon ministan lantarki Saleh Mamman

Wannan shafi yana kawo muku labarai kai-tsaye kan abubuwan da ke faruwa a Najeriya da sauran sassan duniya.

Rahoto kai-tsaye

Abdullahi Bello Diginza, Haruna Kakangi, Nabeela Mukhtar Uba and Mukhtar Adamu Bawa

  1. Yadda aka sace ɗalibai sama da 2,000 a Najeriya tsakanin 2014 zuwa 2026

  2. Yadda ƴan bindigan da suka sace mata da ƴaƴan sarki a Kwara

  3. Wa ya fi tsufa da ƙuruciya da za su buga gasar cin kofin duniya 2026

  4. Ƙasashen da suka taimaka wa Najeriya da waɗanda suka goyi bayan Biyafara a yaƙin basasa

  5. Yadda rikici ya ɓullo a jam'iyyar ADC a jihar Kaduna

  6. Asibitin da mata ke haihuwa a kan tabarma a jihar Sokoto

  7. Wane zaɓi zai rage wa Isra'ila idan Amurka da Iran suka cimma yarjejeniya?

  8. Ko ana kama ƴan bindiga masu neman kuɗin fansa ta waya a Najeriya?

  9. Su wane ne ƴankwallon da suka fi arziki a duniya?

  10. BBC ta gano yadda Shell ke fitar da ɗanyen mai duk da shaidar gurɓata muhalli a Najeriya

  11. Me ya rage wa Arsenal bayan gaza ɗaukar Champions League?

  12. Ko gwamnatin jihar Kano za ta iya kawar da matsalar daba?

  13. Man City da Chelsea na son Cambiaso, Barca za ta riƙe Rashford

  14. 'Trump na son a kawo ƙarshen yaƙi amma Iran ta ƙi bayar da haɗin kai'

  15. Me Inec za ta yi kan ƴantakara fiye da ɗaya da jam'iyyun adawa suka tsayar?

  16. Yadda aka caccaka wa mutane wuka bayan bikin murnar ɗaukar kofin Arsenal

  17. Duk abin da ya kamata ku sani kan Gasar Cin Kofin Duniya ta 2026

  18. Inter Miami na son Guardiola, Silva zai koma Barcelona

  19. Manyan sojojin Najeriya biyu da ƴanbidiga suka sace

  20. Dokoki 7 da FIFA ta canza a Gasar Kofin Duniya