Abubuwan da ke faruwa a Najeriya da sauran sassan duniya

Wannan shafi ne da ke kawo muku abin da ke faruwa a Najeriya da sauran sassan duniya.

Rahoto kai-tsaye

Usman Minjibir, Nabeela Mukhtar Uba and A'isha Babangida

  1. Yadda matasa a Gombe suka far wa malami kan kausasa harshe ga malamansu

  2. Zakkatul Fitr: Wa aka wajabta wa fitar da ita, wane ne ta faɗi a kansa?

  3. Wane ne Bako Gorgore, kwamandan ISWAP da ya jagorancin kisan Shekau?

  4. Manyan kungiyoyin Firimiya da Turai na son Hall, Chelsea ta nace wa Messi

  5. Ƙasashen duniya 10 mafiya ƙarfin soji a 2026

  6. Me ya sa Trump ke neman ɗauki daga ƙungiyar NATO a yaƙin Iran?

  7. Wace dabara Iran ke amfani da ita a yaƙinta da Amurka da Isra'ila?

  8. Abin da Trump ya ce kan sasanci da Iran

  9. Madrid za ta sayar da Camavinga, Arsenal ta fara cinikin Lukeba

  10. Osama bin Laden: Yadda rayuwarsa ta sauya daga yaro mai alkunya zuwa ɗaukar makami

  11. Abin da ya sa Senegal ta amince da tsauraran dokokin haramta auren jinsi

  12. Mene ne matsayin azumin mai zalunci a Ramadan?

  13. Man Utd ta ware mutum biyar don maye gurbin Carrick, Arsenal na son Goretzka

  14. Waɗanne ƙasashe ne ke cin ribar yaƙin Amurka da Isra'ila kan Iran?

  15. Su wane ne Sharifan Kano, kuma mece ce alaƙarsu da Annabi Muhammadu?

  16. Yadda yaƙin Iran ke neman raba kan Amurka da ƙasashen Turai

  17. Sanatocin Najeriya 9 da suka koma ADC a cikin makon nan

  18. Sojojin Amurka shida sun mutu a hatsarin jirgin soji a Iraqi

  19. Barca na son Haaland, Man Utd na zawarcin Fernandes

  20. Mene ne asalin muzaharar Qudus da 'yan Shi'a ke yi a duk shekara?