Abubuwan da ke faruwa a Najeriya da sauran sassan duniya

Wannan shafi ne da ke kawo muku abin da ke faruwa a Najeriya da sauran sassan duniya.

Rahoto kai-tsaye

Usman Minjibir, Nabeela Mukhtar Uba and A'isha Babangida

  1. Fitattun ƙasashen da ba za su buga kofin duniya ba a 2026

  2. Ministocin Bola Tinubu da suka ajiye aiki 'don tsayawa takara'

  3. Wane ne Alex Babir, Ba'amurken da ake zargi da 'ingiza ƴan Najeriya su ɗauki makami'?

  4. Yadda adawa ke ƙara ƙazancewa tsakanin Boko Haram da Iswap

  5. Abin da ya sa Trump ya bar Pakistan ta zamo mai shiga tsakani a yaƙin Iran

  6. City na son Anderson, United na harin Tonali, Liverpool za ta ɗauko Conceicao

  7. Haɗakar ADC : Wane tasiri shigar manyan ƴan'adawa za ta yi a zaɓen 2027

  8. Yadda naɗin ɗan ƙabilar Igbo a Afirka ta Kudu ya janyo tashin rikici

  9. 'Rikicin yanzu na tuna mana abin da ya faru a baya a Jos'

  10. 'A gabanmu aka yi wa wata fyaɗe har ta mutu' - Yadda fyaɗe ya zama ruwan-dare a wasu sassan Sudan

  11. Yadda aka zargi ƴansanda da ƙona gidaje da dukiya a jihar Kano

  12. Madrid na son Fernandez, Juventus na harin Ugarte na United

  13. Mece ce makomar Kwankwasiyya bayan sauya sheƙar Kwankwaso?

  14. Ƴan wasan gaba da suka fi ƙwazo da zura ƙwallo a wannan ƙarni

  15. Ko sulhun da Pantami ya yi wa El-Rufai da Uba Sani zai ɗore?

  16. Kwankwaso ya koma jam'iyyar ADC bayan fita daga NNPP

  17. Miyagun makaman da Amurka ke amfani da su wajen kai wa Iran hari

  18. Abin da muka sani kan kashe-kashe a Jos

  19. Dalilanmu na tsawaita wa'adin rijistar ƴan jam'iyyu - INEC

  20. Bayern na fargaba kan masu son ɗaukar Kane, Silva na son barin City