Abubuwan da ke faruwa a Najeriya da sauran sassan duniya

Wannan shafi ne da ke kawo muku abubuwan da ke faruwa a Najeriya da sauran sassan duniya.

Rahoto kai-tsaye

Nabeela Mukhtar Uba, A'isha Babangida and Usman Minjibir

  1. Me ya sa ake batun Dadiyata shekaru 7 bayan ɓatansa?

  2. Jam'iyyar ADC ta zargi Tinubu da 'kafa NDC don raunata' ƴan adawa

  3. Yaya da ƙanwar da ke aiki wuri ɗaya ba tare da sanin cewa ƴan'uwan juna ba ne

  4. Ƴan Afirka 7 da ke cikin jerin attajiran duniya a 2026

  5. Shin yaƙin Iran da Amurka ya zo ƙarshe ne?

  6. Dalilinmu na zaɓar tsarin falle ɗaya na mulkin Najeriya - NDC

  7. Dr. East: Baturen da ya fara assasa jaridar Hausa a Najeriya

  8. Ko zan rasa raina sai na yaƙi zalunci - Pantami

  9. Me ɗage shari'ar ADC ke nufi?

  10. Yaƙin Iran: Wace ƙasa ce ta yi nasara?

  11. Matar da ta haifi ƴan biyar bayan shekara 12 tana neman haihuwa

  12. Shin Goodluck Jonathan zai iya tasiri idan ya tsaya takara a zaben 2027?

  13. Mece ce ACF, kuma me ya janyo rikici a cikinta?

  14. Alƙawura 5 da Tinubu ya yi wa ƴan Najeriya, shin ya cika?

  15. Yadda Akpabio ya yi barazanar fitar da Oshiomhole daga zauren majalisar dattawa

  16. 'Babu wani ɗan takara da zai kai labari a Najeriya ba tare da ƙuri'un Igbo ba'

  17. Da gaske ne Iran na amfani da kifaye a matsayin ƴanƙunar baƙin wake?

  18. Ta yaya tarwatsewar ƴan adawa zai shafi zaɓen 2027?

  19. Faɗan daba uku da suka janyo asarar rayuka a Kano

  20. 'Abin da ya sa na sulhunta El-Rufai da Uba Sani a maƙabarta'