BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ọ̀pọ̀ èèyàn kìí fẹ́ kí ọmọ wọn fẹ́ àwa akéwì nítorí wọ́n rò pé oníranù ni wá
Àwọn àmúyẹ fun gbígbọ́ orin ko le ṣiṣẹ lori ẹ̀rọ rẹ
Àkọlé fídíò,
Àwọn òbí mi kọ́kọ́ lérò pé ìranù ni mó fẹ́ má a fi oríkì ṣe
Ọ̀pọ̀ èèyàn kìí fẹ́ kí ọmọ wọn fẹ́ àwa akéwì nítorí wọ́n rò pé oníranù ni wá
Published
28 Owewe 2022
Èyí tí ó ṣẹ̀ṣẹ̀dé
3:05
Fídíò,
"Ìdájọ́ ikú tí wọ́n dá fún àwọn tó kọlu ṣọ́ọ̀ṣì Owo kò dá ọmọ mi àti àbúrò mi méjì tí wọ́n pa padà"
, Duration 3,05
5 Òkùdu 2026
3:52
Fídíò,
Eku ò ké bí eku mọ́ ní Ekiti, 'èmi ló kàn' láti dá nǹkan padà bọ̀ sípò – Oluwadare Abejide, Olùdíje ADC fún ìbò gómìnà
, Duration 3,52
5 Òkùdu 2026
1:27
Fídíò,
Bí o bá ń pẹ́ kí o tó sùn lálẹ́, ewu ń bẹ fún ìlera ọpọlọ rẹ
, Duration 1,27
4 Òkùdu 2026
4:11
Fídíò,
Bàbá mi ló pàṣẹ fún mi lójú àlá pé kí n máa múra bí ọkùnrin – Funmilayo Elemure Ogunyemi
, Duration 4,11
3 Òkùdu 2026