BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Bí ìgbésí ayé Ọbabìnrin Elizabeth ṣe bẹ̀rẹ̀ rèé
Àwọn àmúyẹ fun gbígbọ́ orin ko le ṣiṣẹ lori ẹ̀rọ rẹ
Àkọlé fídíò,
Àwọn àwòrán ìdílé ọba tí wọ́n yà tó fẹ́rẹ̀ rẹwà jùlọ.
Bí ìgbésí ayé Ọbabìnrin Elizabeth ṣe bẹ̀rẹ̀ rèé
Published
9 Owewe 2022
Èyí tí ó ṣẹ̀ṣẹ̀dé
5:36
Fídíò,
"Àwọn agbébọn tó ń jà fún ẹ̀sìn gan ń lo òògùn ìbílẹ̀, ṣé ìjọba le fi 1000 Kùránì àti 1m Bíbélì jagun agbébọn báyìí?"
, Duration 5,36
wákàtí 4 sẹ́yìn
3:47
Fídíò,
Ó pẹ́ tí mo ti sá kúrò nílé, mo rán ara mi ní fásitì, ọjọ́ kan làwọn òbí mi rí mi lórí Tẹlifísàn bíi gbajúmọ̀ akọrin - Shodey
, Duration 3,47
9 Òkùdu 2026
3:05
Fídíò,
"Ìdájọ́ ikú tí wọ́n dá fún àwọn tó kọlu ṣọ́ọ̀ṣì Owo kò dá ọmọ mi àti àbúrò mi méjì tí wọ́n pa padà"
, Duration 3,05
5 Òkùdu 2026
3:52
Fídíò,
Eku ò ké bí eku mọ́ ní Ekiti, 'èmi ló kàn' láti dá nǹkan padà bọ̀ sípò – Oluwadare Abejide, Olùdíje ADC fún ìbò gómìnà
, Duration 3,52
5 Òkùdu 2026