BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
''Ebi ló ń mú kí àwọn ènìyàn ta ìbò wọn, àmọ ohun tí àwa oníṣẹ̀ṣe yóò ṣe nìyíí...''
Àwọn àmúyẹ fun gbígbọ́ orin ko le ṣiṣẹ lori ẹ̀rọ rẹ
Àkọlé fídíò,
''Ó yẹ kí àwọn olùdíje máa mulẹ̀ pe wọn o ni dalẹ! kí a wo bóyá kò ní ṣiṣẹ́''
''Ebi ló ń mú kí àwọn ènìyàn ta ìbò wọn, àmọ ohun tí àwa oníṣẹ̀ṣe yóò ṣe nìyíí...''
Published
15 Agẹmo 2022
Èyí tí ó ṣẹ̀ṣẹ̀dé
3:05
Fídíò,
"Ìdájọ́ ikú tí wọ́n dá fún àwọn tó kọlu ṣọ́ọ̀ṣì Owo kò dá ọmọ mi àti àbúrò mi méjì tí wọ́n pa padà"
, Duration 3,05
5 Òkùdu 2026
3:52
Fídíò,
Eku ò ké bí eku mọ́ ní Ekiti, 'èmi ló kàn' láti dá nǹkan padà bọ̀ sípò – Oluwadare Abejide, Olùdíje ADC fún ìbò gómìnà
, Duration 3,52
5 Òkùdu 2026
1:27
Fídíò,
Bí o bá ń pẹ́ kí o tó sùn lálẹ́, ewu ń bẹ fún ìlera ọpọlọ rẹ
, Duration 1,27
4 Òkùdu 2026
4:11
Fídíò,
Bàbá mi ló pàṣẹ fún mi lójú àlá pé kí n máa múra bí ọkùnrin – Funmilayo Elemure Ogunyemi
, Duration 4,11
3 Òkùdu 2026