BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ede
3:47
Fídíò,
Ó pẹ́ tí mo ti sá kúrò nílé, mo rán ara mi ní fásitì, ọjọ́ kan làwọn òbí mi rí mi lórí Tẹlifísàn bíi gbajúmọ̀ akọrin - Shodey
, Duration 3,47
9 Òkùdu 2026
7:46
Fídíò,
'Nítorí mo fẹ́ mọ̀ nípa èdè àti àṣà ni mo ṣe wá kọ́ èdè Yorùbá ní Nàìjíríà'
, Duration 7,46
30 Ògún 2025
Ìtàn ayé Baṣọ̀run Gáà, ìjòyè tó yan ọba mẹ́rin, tó sì pa ọba mẹ́rẹ̀ẹ̀rin àmọ́ ọba karùn-ún ló pa á
1 Òkùdu 2025
3:54
Fídíò,
"Mò ń kọ́ àwọn akẹ́kọ̀ọ́ ní ìmọ̀ ẹ̀kọ́ Kẹ́mísírì lédè Yorùbá, fún àgbéga akẹ́kọ̀ọ́ àti èdé abínibí"
, Duration 3,54
9 Èbibi 2025
Nǹkan tó yẹ kóo mọ̀ nípa ọdún Oshoosi ní Ile Ife
19 Sẹ́rẹ́ 2025
3:32
Fídíò,
Kàyééfì tó wà ní ìdí Adé Arè, àdé ìṣẹ̀mbáyé tí Ooni Ile Ife kìí dé ju ẹ̀ẹ̀kan lọ́dún
, Duration 3,32
22 Ògún 2024
2:55
Fídíò,
Ayantunde, ọmọ orílẹ̀èdè Germany tó ń fi ìlù gáǹgan dárà káàkiri àgbàyé
, Duration 2,55
21 Ògún 2024
6:09
Fídíò,
Kò sí oníṣẹ̀ṣe tó ń pe Ògún, Èṣù ní Ọlọ́run bí àwọn ẹlẹ́sìn kan ṣe ń yára sọ ènìyàn di ọlọ́run wọn – Ifaleke, adarí ìjọ Ọ̀rúnmìlà
, Duration 6,09
20 Ògún 2024
‘Ọlọ́gbọ́n bíi Solomọ́nì, onífáàrí tó mọ ara á mú ni Ọwá Idanre tó wàjà’
31 Agẹmo 2024
7:51
Fídíò,
Wo bí inú ààfin tuntun ìlú Ibadan ṣe rí àti àwọn ọ̀nà tí kíkọ́ rẹ̀ gbà wáyé
, Duration 7,51
10 Agẹmo 2024
Wo àwọn ètùtù àti ètò tí yóò wáyé fún Olubadan tuntun kí ó tó tẹ́rí gba adé
9 Agẹmo 2024
Yorùbá ní ìlànà fún àyẹ̀wò mímọ ọmọ ọkọ yàtọ̀ sí ọmọ àlè lówó tí kò ga ju ara lọ - Ifayemi Elebuibon
31 Èbibi 2024
Kí ni ìyàtọ̀ láàrín Oníṣẹ̀ṣe àti Oníṣègùn ìbílẹ̀ ?
3 Ẹrẹ̀nà 2024
4:58
Fídíò,
"Mo rí fìrífìrí lẹ́yìn sinimá mi, ‘Òṣòròǹgà’ torí mo tọpinpin ìṣẹ̀mbáyé Yorùbá"
, Duration 4,58
23 Èrèlè 2024
5:16
Fídíò,
N kò fẹ́ káwọn ọmọ mi jẹ́ àjèjì ní Nàíjíríà ní mó ṣe ń kọ́ wọn ní Yoruba - Bàbá ìbejì tó fẹ́ òyìnbó
, Duration 5,16
21 Èrèlè 2024
5:31
Fídíò,
'Mo di olùkọ́ èdè Yorùbá nítorí mi ò fẹ́ kó parun, dípò iṣẹ́ amòfin tó wù mí'
, Duration 5,31
15 Èrèlè 2024
3:57
Fídíò,
Ǹjẹ́ ẹ̀yin mọ̀ nípa eégún Zangheto tó ní í ṣe pẹ̀lú ìran Yorùbá ní orílẹ̀ èdè Benin?
, Duration 3,57
3 Èrèlè 2024
Oníṣẹ̀ṣe pọ́ńbélé ni mí, ọjọ́ tí mo bá ti ní n ò ṣe ẹbọ mọ́ ni kí ẹ̀mí mi bọ́ – Gbajúmọ̀ oníṣẹ̀ṣe, Tani Olohun fọnmú
23 Sẹ́rẹ́ 2024
Owó ìdánwò èdè Gẹ̀ẹ́sì IELTS táwọn tó bá fẹ́ jápa ń ṣe ti di N139,000 báyìí
21 Sẹ́rẹ́ 2024
3:13
Fídíò,
Toyin Abraham náà dánrawò lórí èdè Yorùbá ní BBC
, Duration 3,13
20 Sẹ́rẹ́ 2024
5:13
Fídíò,
Wo ọmọ Yorùbá yìí tó lè sọ èdè mẹ́jọ míràn
, Duration 5,13
18 Sẹ́rẹ́ 2024
Èṣù bá àwọn èèyàn rìn ní ìgboro, àwọn oníṣẹ̀ṣe gbé àrà wọ ìlú Akure
24 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
3:37
Fídíò,
Enioluwa Adeoluwa ṣí igbá 'Ṣé o láyà' wò, ẹ wo ohun tí ojú rẹ̀ rí
, Duration 3,37
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Wo àwọn àgbà ọ̀jẹ̀ òṣèré tíátà Yoruba mọ́kànlá tí wọ́n sọ iṣẹ́ Babaláwo di ìrọ̀rùn nínú eré
28 Ọ̀wàrà 2023
Page
1
nínú
5
1
2
3
4
5
Tókàn